ขั้นตอนทำวิจัยหน้าเดียว


ครูบันทึกและแก้ไขรายงานวิจัย
เลือกงานวิจัยปี
รายงานวิจัยปีเก่า ๆ

ที่ กลุ่มสาระ    ชื่อ - นามสกุล จำนวนครูที่ส่ง
รายงานการวิจัย
หมายเหตุ
1 ภาษาไทย    นางสุวลักษณ์ แจ้งแสดง  3  
2 ภาษาไทย    นางสาววีรรัตน์ เวทีประสิทธิ์  3  
3 ภาษาไทย    นางสาวน้อยนารถ บุษปวนิช  3  
4 ภาษาไทย    นางนิสา จุยประเสริฐ  4  
5 ภาษาไทย    นางสาวพรทิพย์ ดำรงพานิช  1  
6 ภาษาไทย    นายสมชาติ ตรียินดี  1  
7 ภาษาไทย    นางนริศา ยอดสกุล  1  
8 ภาษาไทย    นางบุษวรรณ เกตุแก้ว  2  
9 ภาษาไทย    นางสาวสิริลักษณ์ ภัทรเวียงกาญจน์  0  
10 ภาษาไทย    นางอโนทัย จิตบุญ  1  
11 ภาษาไทย    นางสาววันลิษา ขำอิ่ม  1  
12 ภาษาไทย    นางสาววรา น้อยเกตุ  0  
13 ภาษาไทย    นางสาวภัทรชนก อ่วมสุวรรณ  0  
14 ภาษาไทย    นางอภินันท์ สีสันต์  4  
15 ภาษาไทย    นางสาวพลิมา อุตตโรพร  1  
16 คณิตศาสตร์    นายสมชาย รัตนอารีกุล  0  
17 คณิตศาสตร์    นางดารารัตน์ ศรีธงไชยะ  5  
18 คณิตศาสตร์    นายศิวภาคย์ ยินดี  0  
19 คณิตศาสตร์    นางสาวศิริพร วัชรชัยโสภณสิริ  3  
20 คณิตศาสตร์    นางนรางกูร สังข์กระแสร์  3  
21 คณิตศาสตร์    นายสมบัติ สมรูป  3  
22 คณิตศาสตร์    นางสาวดิฐารัตน์ ลีวรางกุล  0  
23 คณิตศาสตร์    นางลักขณา ประสมทรัพย์  3  
24 คณิตศาสตร์    นายอดิศักดิ์ ประสมทรัพย์  3  
25 คณิตศาสตร์    นายมานะ คิ้วเจริญ  0  
26 คณิตศาสตร์    นางสาวปานรวี ภูศรี  0  
27 คณิตศาสตร์    นางวรรณี แก้วอุปการ  1  
28 คณิตศาสตร์    นางสาววิพาดา พุทธา  1  
29 คณิตศาสตร์    นายศุภชัย สาลี  4  
30 คณิตศาสตร์    นางสาวกัญญารัตน์ สร้อยคำ  1  
31 คณิตศาสตร์    นางสาวปภัสรา แจ่มใส  1  
32 คณิตศาสตร์    นางสาวเฌอธกาญจน์ ศิริถาวร  0  
33 คณิตศาสตร์    นายนรุตม์ รัชชประภาพรกุล  0  
34 คณิตศาสตร์    นายสุขสันต์ จตุปาริสุทธิศีล  0  
35 คณิตศาสตร์    นางกิติมา วงศ์วัชรมงคล  0  
36 วิทยาศาสตร์    นางเยาวเรศ พันธุ์ประเสิรฐ  3  
37 วิทยาศาสตร์    นางเพลินจันทร์ จันทะบุตร  0  
38 วิทยาศาสตร์    นางสาวอุดม ปานสอาด  0  
39 วิทยาศาสตร์    นายสมศักดิ์ โสสิงห์  0  
40 วิทยาศาสตร์    นางศิริพรรณ เรียบเจริญ  4  
41 วิทยาศาสตร์    นายพรพีระ สังข์กระแสร์  3  
42 วิทยาศาสตร์    นายเกรียงไกร จันหอม  3  
43 วิทยาศาสตร์    นางสาวจิรนันท์ ฮวยแหยม  0  
44 วิทยาศาสตร์    นางสาวอารีรัตน์ คุ้มเดช  2  
45 วิทยาศาสตร์    นางสาวจิรฐา เทือกเถา  1  
46 วิทยาศาสตร์    นางสรินยา พรหมมา  2  
47 วิทยาศาสตร์    นายธวัชชัย วิเศษสิงห์  0  
48 วิทยาศาสตร์    นายเชลงศักดิ์ ศักดิ์สิทธิวงศ์  0  
49 วิทยาศาสตร์    นางสาวนิติยา จันทะสี  0  
50 วิทยาศาสตร์    นางสาวน้ำฝน วัฒนะไชยศรี  0  
51 วิทยาศาสตร์    นางสาวฐิตารีย์ สำเภา  0  
52 วิทยาศาสตร์    นางสาวภิญญาพัชญ์ คุ้มญาติ  3  
53 วิทยาศาสตร์    นางสาววราภรณ์ ห้วยหงษ์ทอง  0  
54 วิทยาศาสตร์    นางสาวกิ่งกาญจน์ แสนสุข  0  
55 วิทยาศาสตร์    นางสาวพรรำไพ เครื่องจันทร์  0  
56 วิทยาศาสตร์    นางสาวพรทิพย์ อินทรง  0  
57 วิทยาศาสตร์    นางสาวดานิษา ทองผาโสภา  0  
58 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางอารีย์ สร้อยแก้ว  4  
59 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางสาวกันยา พรหมหิต  4  
60 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางเมตตา รัตนอารีกุล  0  
61 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางสาวสุกานดา สุทธิวิวัฒน์  1  
62 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางเกศิณี ทับทิมชัย  2  
63 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางอภิษฐา สวนเข้ม  1  
64 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางศิริกุล มูลทองทิพย์  1  
65 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางนาคน้อย บุตรประเสริฐ  5  
66 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางเรวดี สุขอร่าม  1  
67 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางสมพร พิมพ์รัมย์  3  
68 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางสาวขวัญจิตร ยิ่งยวด  2  
69 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางนงนุช สมรูป  3  
70 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางสาวเอมอร จันทร  3  
71 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางจันทนา ศรีบูจันดี  0  
72 สังคมศึกษาศาสนา และวัฒนธรรม    นางสาวอลิสา ป่วนเดช  0  
73 พลานามัยและพลศึกษา    นายมนัส ทับทิมชัย  0  
74 พลานามัยและพลศึกษา    นายชะโอด อินนา  3  
75 พลานามัยและพลศึกษา    นายนพพร เพ็งสุข  0  
76 พลานามัยและพลศึกษา    นายพิสิฐ บุญมา  0  
77 พลานามัยและพลศึกษา    นางสาวศิริวรรณ ศิริกระแสร์เพียร  3  
78 พลานามัยและพลศึกษา    นายเอนก สุทธิสินทอง  1  
79 พลานามัยและพลศึกษา    นายอุทัย อินทจักร์  3  
80 พลานามัยและพลศึกษา    นางสาวปวีณา ปูชะพันธ์  0  
81 ศิลปะ    นายเสนอ วิเศษสิงห์  2  
82 ศิลปะ    นางกฤษณา อารีย์ชน  0  
83 ศิลปะ    นายไพฑูรย์ มีอินทร์  0  
84 ศิลปะ    นายพีรพงศ์ ปลาสกุล  0  
85 ศิลปะ    นายธนนันท์ กลั่นบุศย์  1  
86 ศิลปะ    นายภัทรพล จิตรานนท์  0  
87 ศิลปะ    นายชัยรัชต์ ชูชาติ  0  
88 ภาษาต่างประเทศ    นายศิริพงศ์ ชินประดิษฐ  2  
89 ภาษาต่างประเทศ    นางเบ็ญจลักษณ์ เย็นประสิทธิ์  3  
90 ภาษาต่างประเทศ    นางสาวศรีรัตน์ กลั่นบุศย์  4  
91 ภาษาต่างประเทศ    นางพรทิพา อินทจักร์  3  
92 ภาษาต่างประเทศ    นางภัทฐินี เพ็งสุข  1  
93 ภาษาต่างประเทศ    นายวิสัน ประภาวงศ์  2  
94 ภาษาต่างประเทศ    นางนาตยา ศรสุวรรณ  3  
95 ภาษาต่างประเทศ    นางคำแพง บุญคุ้ม  3  
96 ภาษาต่างประเทศ    นายเคบอย สินสุพรรณ์  1  
97 ภาษาต่างประเทศ    นางสาวยุภา เกิดศิริ  1  
98 ภาษาต่างประเทศ    นางสาวนุจรีย์ รอดประสิทธิ์  2  
99 ภาษาต่างประเทศ    นางเฉิดโฉม ลอยพโยม  0  
100 ภาษาต่างประเทศ    นางฐาณิชนันท์ ใจจริง  1  
101 ภาษาต่างประเทศ    นางมนทิรา มะม่วงชุม  1  
102 ภาษาต่างประเทศ    Mr.jessie Ornadio  0  
103 ภาษาต่างประเทศ    นางสาวอรทัย สุขเกษม  3  
104 ภาษาต่างประเทศ    Mr.Orlando P. Angeles, JR.  0  
105 ภาษาต่างประเทศ    MissGeraldine O.Egoy  0  
106 ภาษาต่างประเทศ    Ms.Jovelle Fonte Judan  0  
107 ภาษาต่างประเทศ    MissVeronica Mari Clafferty  0  
108 ภาษาต่างประเทศ    นางสาวณัฐชนก บุตรดาวงษ์  1  
109 ภาษาต่างประเทศ    นางสาวนฤพร วงษ์หวายเหนียว  0  
110 ภาษาต่างประเทศ    Ms.Kelly -  0  
111 ภาษาต่างประเทศ    Ms.Xing Yang  0  
112 กิจกรรมพัฒนาฯ    นางสาวธิติมา จงพิพัฒน์วณิชย์  3  
113 กิจกรรมพัฒนาฯ    นางนวพร พงษ์พัว  2  
114 งานคหกรรม    นางอุทัยวรรณ ตีรณเวคิน  3  
115 งานคหกรรม    นางสาวไพเราะ กาฬภักดี  3  
116 งานคหกรรม    นางปราณี เทพเทียน  3  
117 งานคหกรรม    นางอรอนงค์ ชัยประเสริฐ  3  
118 การงานอาชีพฯ (งานเกษตร)    นายมานพ เทพเทียน  1  
119 การงานอาชีพฯ (งานเกษตร)    นางอรุณรัตน์ สกุลอัญมณี  1  
120 การงานอาชีพฯ (งานเกษตร)    นายธีระศักดิ์ บัวแสง  3  
121 การงานอาชีพฯ (งานเกษตร)    นางวาสนา บัวแสง  3  
122 การงานอาชีพฯ (งานช่างอุตฯ)    นายชัชชัย รัชชประภาพรกุล  2  
123 การงานอาชีพฯ (งานช่างอุตฯ)    นายสุรพล เรียบเจริญ  4  
124 การงานอาชีพฯ (งานช่างอุตฯ)    นายพงศ์ธร ปีตวัฒนกุล  1  
125 การงานอาชีพฯ (งานช่างอุตฯ)    นายประสาน สีสันต์  3  
126 การงานอาชีพฯ (งานช่างอุตฯ)    นายอนุรักษ์ ปลื้มจิตต์  0  
127 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นายสาคร นนทารักษ์  3  
128 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นายวัฒนา ปลาตะเพียนทอง  3  
129 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นางหงษ์หยก ปลาตะเพียนทอง  3  
130 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นางนันทนา วิราศรี  1  
131 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นางสุทธาทิพย์ ไชยสงเคราะห์  1  
132 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นายเกษมสิทธิ์ พิมุขชัยสิทธิ์  1  
133 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นายณัฏฐชัย ประสูตรนาวิน  3  
134 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นางสาวอังคณา ฉันทวโร  2  
135 การงานอาชีพฯ (งานคอมพิวเตอร์)    นางสาวนุจรินทร์ เกียรติอมรเวช  1  
136    นางสาวเหมือนฝัน เชนะโยธิน  0  
137    นายชาคริต วัดจินดา  0  
จำนวนครูที่ส่งรายงาน 94 คน
จำนวนรายงานวิจัย 208 เรื่อง
ร้อยละของครูที่ส่งรายงาน 68.61 คน